தன்னுடன் உறவு கொள்ள மணிக்கு 2 லட்சம் கேட்கும் கீர்த்தி சுரேஷ் அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

தமிழ்சினிமாவில் தற்போது முன்னனி நடிகைகளில் ஒருவராக இருப்பவர் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ். இவருக்கு என்று தற்போது பல ரசிகர்கள் உள்ளனர். இவர் சமிபத்தில் சர்கார் திரைப்படத்தில் தளபதிக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார். அந்த திரைப்படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் மாபெரும் வரவேற்பை பெற்று வசூல் சாதனையை படைத்தது.

இதனை தொடர்ந்து நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ்க்கு பட வாய்ப்புகள் குவிந்தவன்னம் உள்ளது. இவர் இனி தனக்கு முக்கியதுவம் உள்ள திரைப்படத்தில் மட்டும் நடிக்க முடிவு செய்துள்ளராம். இனி முன்னனி நடிகர்களின் திரைப்படங்களில் கூட தனக்கு தனக்கு முக்கியதுவம் இல்லை என்றால் நடிக்க முடியாத என்று கீர்த்தி சுரேஷ் இயக்குனர்களிடம் அதிரடியாக கூறிவிட்டாராம்.

இந்நிலையில் ஒரு சில கீர்த்தி சுரேஷ் முக்கியதுவம் வாய்ந்த கதையில் கிளாமராக நடிக்க வேண்டி இருக்கும் என்று கூறியதற்கு கீர்த்தி சுரேஷ் அதுபோன்று காட்சியில் நடிக்க மட்டும் 2 லட்சம் தர வேண்டும் என்று கூறியுள்ளராம். இந்த தகவல் தற்போது இனையதளத்தில் மிகவும் வைரலாக பரவி வருகிறது. இது ரசிகர்கள் மத்தியிலும் பெரும் அதிர்ச்சியை எற்படுத்தியுள்ளது. இத பத்தி நீங்க என்ன நினைக்கிரிங்கன்னு கமெண்ட் பண்ணுங்க.

 

You may also like...

Sorry - Comments are closed

ads
%d bloggers like this: