“மக்களிடையே அதிக வரவேற்பை பெற்ற படம் பேட்டையா? விஸ்வாசமா?

ரஜினிகாந்த் மற்றும் அஜித் பிரச்சனைகள் இல்லாமல் இல்லை ஆனால் கொண்டாடுங்கள்! தமிழ் சினிமாவின் மிகச்சிறந்த நாளான போட்டை மற்றும் விஸ்வாசம், தமிழ் சினிமாவின் மிகப்பெரிய நடிகர்கள் இரண்டு பெரிய திரையரங்குகளில் ஒரே நாளில் நடித்துள்ளனர். . ரஜினிகாந்த் மற்றும் அஜித் ரசிகர்கள் கொண்டாடப்பட வேண்டிய அனைத்து காரணங்கள் உள்ளன, குறிப்பாக திரைப்படங்கள் இருவரும் முன் வெளியீட்டு எதிர்பார்ப்புகளை நல்ல அளவில் வைத்திருக்கின்றன. ரஜினிகாந்த் மற்றும் அஜித் ரசிகர்கள் படம் ஒரு பெரிய வருகையை கொடுக்க ஒரு புள்ளி கொடுத்தது. ஆரம்பகால சினிமா நிகழ்ச்சிகள் கிட்டத்தட்ட எல்லா மையங்களிலும் நிரம்பியிருந்தது. அதே சமயம், இங்குயும் அங்கேயும் சிறிய பிரச்சனையின் ஒரு பகுதியும் காணப்படுகிறது.

ரஜினிகாந்த் மற்றும் அஜித் ரசிகர்கள் சினிமா வளாகத்தில் ஒரு நாளில் பெரிய சினிமாவைக் கொண்டே சண்டை போடுவதாக நம்பப்படுகிறது. வில்லூபூரில் ஒரு திரையரங்கு வளாகத்தில் நடந்த மற்றொரு சம்பவத்தின் படி, ரசிகர்கள் வெட்டுக்களில் பால் ஊற்றும்போது நடிகர் அஜித் ஒரு பெரிய வெட்டு விழுந்துவிட்டார். அறிக்கைகள் நம்பினால், இந்த சம்பவத்தில் ரசிகர்கள் சிலர் காயமடைந்துள்ளனர். மேலே குறிப்பிட்டுள்ளபடி, பல தியேட்டர்களில் பேட்டி காலையிலிருந்து வெளிவரும். சென்னையில் பிரபலமான திரையரங்குகளில் ஒன்றில் 7 AM நிகழ்ச்சி ரத்து செய்யப்பட்டது. புகழ் பெற்ற ரசிகர்கள், தியேட்டரில் அதே ஊதுகொம்பு கல் மீது ஆழ்ந்த ஏமாற்றம் அடைந்தனர்.

You may also like...

Sorry - Comments are closed

ads
%d bloggers like this: