தொகுப்பாளினி பாவனா வெளியிட்ட ஹாட் புகைப்படம் ! அவர் என்ன கூறியிருக்கார் தெரியுமா

தொகுப்பாளினி பாவனா வெளியிட்ட ஹாட் புகைப்படம் ! அவர் என்ன கூறியிருக்கார் தெரியுமா !

விஜய் டீவியின் தொகுப்பாளினியாக அறிமுகமாகி பல நிகழ்ச்சிகள், விருதுவிழாக்களுக்கு தொகுப்பாளினியாக வந்தவர் பாவனா பாலகிருஷ்ணன். இவர் தொகுத்து வழங்கிய பாடல் நிகழ்ச்சி மற்றும் நடன நிகழ்ச்சி மக்களின் கவனத்திற்கு நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இதன்மூலம் பிரபலமான அவர் தற்போது கிரிக்கெட் பக்கம் சென்று அங்கும் தொகுப்பாளினியாக கலக்கி வருகிறார். இவர் சமீபத்தில் ஒரு போட்டோ ஷுட் நடத்தினார் அதில் தனது முன்னழகு எடுப்பாக தெரியும் வண்ணாம் இறுக்கமான உடை அணிந்து இருக்கும் சில ஹாட் புகைப்படங்களை தனது பக்கத்தில் வெளியிட்டு இவ்வாறு கூறியிருந்தார் ” கேமரா எப்போதெல்லாம் உங்களை நோக்குகிறதோ அப்போது, செக்ஸியாக உணர மட்டுமே நீங்கள் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளீர்கள் ” என்பதாகும். அவரின் ஹாட் புகைப்படம் இது தான்

You may also like...

Sorry - Comments are closed

ads
%d bloggers like this: